ty_01

Injector don hakori

Takaitaccen Bayani:

Injector

• Haƙuri mai tsauri, ingantattun mashin ɗin

• Super mai kyau sanyaya

• Mafi kyawun kwarara da iska,

• Karfe da aka yi amfani da shi


  • facebook
  • linkedin
  • twitter
  • youtube

Cikakkun bayanai

Tags samfurin

Wannan allura ce don amfani da asibitin hakori. Ya fi sauƙi fiye da sirinji da muka yi don BD.

Gabaɗaya akwai kayan aikin 4 don wannan injector: babba, shugaban turawa, na'urorin haɗin haɗin fil 2.

Duk sassan suna da juriya sosai, kuma suna buƙatar ingantattun injina don tabbatarwa. Haƙurinmu na gaba ɗaya don wannan aikin shine +/- 0.02mm, don wasu yanki na musamman muna buƙatar sarrafa shi don zama +/- 0.01mm ko ma +/- 0.005mm. Wannan shine iyakar tabbatar da girman sashi da aikin haɗin kai.

Wani kalubale ga wannan aikin shine cewa duk kayan aikin suna cikin rami da yawa. Muna buƙatar tabbatar da duk sassan da suka dace daidai daidai da matakin daidai, rage kowane nakasar sashi wanda ke buƙatar sanyaya mai kyau, duk kwararar allurar dole ne su kasance cikin daidaito kuma fitarwa kuma dole ne su kasance masu tsayayye don samar da taro na dogon lokaci tare da miliyoyin sassa.

Don ingantacciyar kwarara da huɗa, mun yi kayan aikin a cikin ƙananan abubuwan da za mu iya, kuma don wasu abubuwan da aka saka mun yi amfani da ƙarfe mara nauyi maimakon; Ana yin cikakken nazarin kwararar mold akan kwararar filastik da nakasar sashi don tunani na ƙira da gyare-gyare.

Don ingantacciyar sanyaya, mun ƙirƙira isassun tashoshi masu sanyaya, don wasu mahimman sassa kuma mun yi amfani da abubuwan da ake sakawa na 3D.

Daga kowace hanya, mun sanya tsarin kulawa mai tsauri kuma mun aiwatar da shi sosai kamar yadda muka tsara. Dukkan abubuwan da aka saka daga kowane mataki ana duba su sosai don tabbatar da duk suna cikin juriyar da ake buƙata.

Sassan suna ƙanana kuma babban buƙatu a cikin girma, amma duba su ɗaya bayan ɗaya zai ɗauki lokaci mai yawa. Don haka mun tsara kuma mun gina tsarin bincikar CCD don duba ingancin sashi. Ana haɗa tsarin da na'ura a lokacin gyare-gyaren, lokacin da mold ya buɗe tsarin za ta atomatik gane ingancin sassan filastik a cikin nau'o'in launi, girma, idan NG ne za a aika sigina zuwa na'ura kuma a daina yin gyare-gyare don ƙarin sassan NG da za a kunna ƙararrawa don haka za a kira masu fasaha. Wannan yana taimakawa sosai ga samar da miliyoyin sassa a tsayuwa a kowace shekara tare da ƙarancin ƙarfin da ake buƙata.

DT-TotalSolutions ƙungiyar koyaushe suna fatan samun dama don samar muku da mafi kyawun mafita don aikinku.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • 111
    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana